[CR] สีทาเล็บน้ำตาลอมส้ม ที่ทุกคนควรมี !!

กระทู้รีวิว

สวัสดีค่ะทุกคน
วันก่อนเจไปเจอน้ำยาทาเล็บสีแบบเกาหลีๆ วอมโทนมากๆ
ลองทาแล้วอยากมาแชร์ให้เพื่อนๆได้ดูกัน

The Bakery Nail Enamel #AA14

เป็นน้ำยาทาเล็บจาก BEAUTY BUFFET
เจไปเจอมาตอนไปซื้อน้ำยาล้างเล็บ
จะบอกว่าชอบน้ำยาล้างเล็บเค้ามาก
ซื้อมาใช้น่าจะเกิน 5 ขวดแล้ว
ส่วนยาทาเล็บอันนี้ไปลองมาแล้วชอบ
สีเค้าจะออกแนว warm tone สีแนวเกาหลี
เป็นสีที่ไม่เข้มหรืออ่อนเกินไป ทาได้ในชีวิตประจำวันเลยค่ะ

ตัวแปรงทาง่าย สีก็ติดทนปานกลางจ้า
จำราคาไม่ได้นะ แต่ไม่เกิน 100 แน่นอน

หวังว่ารีวิวนี้จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆนะคะ
วันนี้เจลาไปก่อน ขอบคุณทุกคนที่รับชมรีวิวค่ะ

ตามรีวิวอื่นๆได้ที่นี่เลยจ้า
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ชื่อสินค้า:   Beauty Buffet
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่