ซีรีย์ kingdom ซอมบี้ซีซัน2นี่จะได้ดูประมาณเดือนไหนค่ะ ค้างสุดๆ

ซีรีย์ kingdom ผีดิบคลั่ง บัลลังก์เดือดซีซัน2 นี่จะได้ดูประมาณเดือนไหนค่ะ ค้างมากเลย เราคิดว่าจะฉายทุกวันเสาร์สะอีก ที่ไหนได้ ได้ข่าวว่ายังไม่ได้สร้างซีซัน2เลย กว่าจะได้ดูเกือบสิ้นปี ฉายแค่6ตอนเอง ติดขัดใจมากเลย เล่นไม่จบ5555 รู้งี้รอให้จบก่อนดีกว่า แต่หนังสปอยมาสะน่าดูขนาดนั่น เผลอดูตอนแรกไปทีเดียวถึงตอนสุดท้ายเลย5555 ชอบหนังแนวนี้มากกก  เพื่อนๆถ้ารู้ข่าวอัพเดทให้เราฟังบ้างนะจ๊ะ🥰
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่