อยากได้ไขควงที่อยู่ในชุดเครื่องมือของ BMW X1 (ของเดิมหาย) ต้องไปหาซื้อที่ไหนครับ

กระทู้คำถาม
เพื่อนยืมไปแล้วหาย ลองหาในเน็ทก็ยังไม่เจอ ควรไปหาซื้อที่ไหนครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
มือสองน่าจะหายากครับ ไม่ค่อยมีใครมาแยกขายครับ ลองเบิกศูนย์ดูครับ หรือกาตามร้านอะไหล่ดูแต่คงไม่มีใครสต็อกไว้ อาจต้องฝากให้เค้าสั่งที่ศูนย์ให้ครับ หรือฝากอู่นอกที่ซ่อมประจำสั่งให้ก็ได้ครับ ตามเชียงกงอาจหาได้ตามท้ายตัด แล้วไปแบ่งซื้ออะไหล่เค้าอีกทีครับ  มีปัญหาอะไรก็มาปรึกษากันได้ครับ Facebook : BIMMERRUSH ครับ กลุ่มคนใช้ BMW โดยเฉพาะครับ หรือคุยในหน้าบอร์ดบนเว็บ bimmerrush.comก็ได้ครับ เดี๋ยวให้เพื่อนๆช่วยแนะนำอีกแรงครับ  ปรึกษาหรือพูดคุยกันได้ตลอดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่