ตามหาฟิคมาร์คแบมค่ะ ใครรู้รบกวนบอกหน่อยได้มั้ยค่ะ?

กระทู้คำถาม
คือเราจำชื่อเรื่องไม่ได้อ่ะ เป็นเรื่องที่มาร์คเป็นนักแสดง แล้วแบมน่าจะเป็นผู้จัดการ(มั้ง จำไม่ค่อยได้) พี่บีเป็นผู้กำกับ และมีคริสตัลเป็นนักเขียนที่ยูคยอมแอบชอบ มีพี่มาร์คแจ็คสันคริสตัลเป็นเพื่อนสมัยเด็กตอนอยู่เมืองนอกประมาญนี้อ่ะ พอจะมีใครรู้มั้ยค่ะ คือเราอยากกับไปอ่านอีกเรื่องสนุกมากกก ใครรู้โปรคบอกเราที่น่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค้าาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่