แชมพู RAVA ใช้แล้วผมร่วงลดลงจริงหรือเปล่าคะ

คือว่าช่วงนี้เราผมร่วงมาก หวีผมทีนึงหลุดมาเป็นกำๆ แฟนก็บ่นว่าไปไหนมีแต่ผมร่วงเต็มบ้าน เลยอยากหาแชมพูที่ใช้แล้วผมร่วงลดลงที่เห็นผลได้จริง แล้วพี่ที่รู้จักเขาแนะนำให้ลองใช้แชมพูของ RAVA ดู เพราะว่าพี่แกเคยให้เเซรั่มของยี่ห้อนี้ แล้วผมร่วงลดลงแล้วก็ผมดูหนาขึ้นด้วย แต่สำหรับเราแค่อยากให้ผมร่วงลดลง เขาเลยบอกว่ายี่ห้อนี้มีแชมพูลดผมร่วงอยู่ให้ลองใช้ดูน่าจะลดผมร่วงได้เหมือนกัน

เลยอยากลองถามพี่ๆในนี้ดูหน่อยค่ะว่ามีใครเคยใช้ แล้วได้ผลยังไงบ้าง ใช้แล้วผมร่วงลดลงจริงๆหรือเปล่าคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่