อยากทราบราคาที่ชาร์จ super charge huawei p20 ค่ะ

คือเราทำหายตอนไปเที่ยวต่างจังหวัดค่ะ ตอนนี้ใช้ที่ชาร์จของp9 เครื่องเก่าอยู่ อยากทราบราคา และร้านที่ขายของแท้ในอินเทอร์เน็ต หรือทางofficial shopในพวก shopee lazada มีรึปล่าวคะ ขอดีว่าจังหวัดที่อยู่ ไม่มีแบรนด์ชอป huweiค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview