มีใครอยู่ Brussels เบลเยี่ยมบ้างคะ

เราได้ทุนสำหรับการไปฝึกงานที่สถานประกอบการใดก็ได้ ในประเทศเบลเยี่ยมค่ะ
แต่มีข้อแม้คือ เราต้องติดต่อกับสถานประกอบการเอง
ที่เราสนใจคือ ไปสอนโรงเรียนประถม ที่เน้นใช้ภาษาอังกฤษเป็นหลัก เช่น International school ใน Brussels ค่ะ
เพราะเราพูดภาษาบ้านเค้าไม่ได้ ได้แค่อังกฤษ
ใครมีโรงเรียนไหนที่เป็น inter หรือเน้นใช้ภาษาอังกฤษเป็นหลักแนะนำบ้างคะ ขอเน้นรรที่อยู่ในโซนราคาไม่แพงมาก เพราะจะได้หาหอใกล้ๆที่ไม่แพงมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่