ถ้า yujiro hanma อยู่ใน one piece

คือ ผมไปดูคลิป baki มาเห็นมีคน comment ว่า *ถ้ามันสู้กับไคโดจะเป็นไงวะ* แล้วมันมีคน พิมพ์ว่า *น่าจะโดนตบง่ายๆเลยมั้ง สเกลมันคนละระดับกัน แล้วมีคน* comment อีกว่า *คนเขียนวันพีชบอกแล้วครับว่ายูจิโร่ขนาดสามพลเอกยังสู้ไม่ได้ครับถึงลุมก้ยังเเพ้ถ้าเป็นไคโดน่าจะนานหน่อยเเต่ยูจิโร่ชนะเเน่นอนครับ*  แล้วก็เถียงกันไปด่ากันมา คือผมสงใสจริงๆว่า อาจารย์โอดะ ยืนยังแล้วเหรอครับ แล้วถ้ามันเป็นจริง มันสมเหตุสมผล เหรอครับ ผมค่อนข้างเอียง ไปทางวันพีชครับ เพราะดูมันสู้กัน ระเบิดภูเขาเผากระท่อม ส่วน บากิ บ้านพังถล่มคอนโด เพื่อนๆ คิดเห็นยังไงครับ ส่วนนี่ชื่อคริป *[BIO-LEGEND] พ่อบากิ "สิ่งมีชีวิตที่แข็งแกร่งที่สุดในโลก"*
แสดงความคิดเห็น
Preview