เงินเดือนสุทธิ 16,xxx กู้ซื้อบ้านโดยใช้สิทธิสวัสดิการบริษัทกับ ธอส. (พอดีเพิ่งยื่นกู้ไปครับ)

1. อยากทราบว่ามีเพื่อนๆคนไหนที่ยื่นกู้ซื้อบ้านโดยผ่านสิทธิสวัสดิการบริษัทบ้างครับ

2. ในกรณีที่แบงค์อนุมัติ คิดเป็นเปอร์เซ็นได้กี่เปอร์เซ็น และได้วงเงินเท่าไหร่ครับ

3. ในกรณีที่แบงค์อนุมัติ ทางแบงค์ให้วงเงินในส่วนของซื้ออุปกรณ์และค่าตกแต่งด้วยมั้ยครับ

4. ใครที่ยื่นกู้ไปแล้วผ่าน เงินเดือนตอนยื่นเท่าไหร่ และได้วงเงินเท่าไหร่ มาแชร์ได้นะครับ

หมายเหตุ : ผมยื่นกู้คนเดียวส่วนเงินเดือนแฟนไว้ใช้จ่ายต่อเดือนครับ (จดทะเบียนสมรสเรียบร้อยครับ)

**ขอบคุณครับ**
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่