สอบถามเรื่องการฝังเข็มความสูงที่รพ.รามา และคลินิกเจี้ยนอิ่วค่ะ

สวัสดีค่ะ ก็ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ

จขกท. จะ 14 ละค่ะ แต่ว่าหยุดสูงไปได้ 2-3 ปีแล้ว พอดีประจำเดือนมาเร็วด้วย (มั้ง) คะ
จขกท. ก็ออกกำลังกายแล้ว ลองทานยากับนมเพิ่มความสูงแล้ว ไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นเลยค่ะ TWT

กรรมพันธุ์ พ่อสูง 180 ขึ้นไปค่ะ แม่เตี้ยค่ะ แม่สูง 153 เองค่ะ เตี้ยกว่าจขกท. อีก 5555
จขกท. สูง 156 ซม. ค่ะ เป้าหมายคืออยากสูง 165-170 ซม. อะค่ะ TWT

เลยสนใจ ที่จะไปฝังเข็มที่รพ. รามา ไม่ก็ คลินิกเจี้ยนอิ่วมากๆเลยค่ะ ทางผปค.ก็อนุญาตค่ะ
คือขอสอบถามหน่อยนะคะ

1. ค่าใช้จ่ายเป็นอย่างไร
2. จขกททำแล้วจะสูงขึ้นได้ถึงเป้าหมายไหมคะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าด้วยค่ะ TT

แท็กผิดห้องก็ต้องขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่