" รบกวนช่วย ดูฮวงจุ้ย และ จัด'ห้องนอน'ให้ด้วยค่ะ 🙏 วอนผู้ใจดีช่วยเข้ามาตอบทีนะคะ 🙏 ขอขอบคุณค่ะ "

ห้องนอนนี้ ตั้งอยู่บนชั้น 2 ของตัวบ้าน เมื่อหันหน้าเข้าตัวบ้านห้องอยู่ตรงขวามือ
มีลักษณะเป็นห้องนอนเล็กที่สุดในบ้าน(ทาวน์เฮ้าส์) ขนาดราวๆ 3x3เมตร
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

จึงอยากทราบว่า..
ลักษณะการจัดวางสิ่งของต่างๆ ในห้องนอนนี้ถูกต้องเหมาะสมตามหลักฮวงจุ้ยบ้างไหมคะ? ควรปรับเปลี่ยนอะไรอย่างไรไหม?

โดยเฉพาะอย่างยิ่ง มิทราบว่า..
  ควรจัดวาง'โต๊ะเขียนหนังสือ-ทำงานไว้ทางทิศใด?
และ ควรหัน 'หัวเตียงนอน ไปทิศทางไหนดีคะ?
นานาขอบคุณ
🙏 ขอขอบคุณค่ะ 🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่