สรุป ปั้นจั่น จีบ ฐิสา จริงๆ หรือเปล่าครับ

คืออ่านข่าวล่าสุด ฐิสาบอกไม่มีการสานต่อ เพราะปั้นจั่นเงียบๆ ไป แล้วฐิสามีทีท่าชอบปั้นจั่นบ้างหรือเปล่าครับ
ปล.ผู้หญิงอย่างฐิสา ใครได้เป็นแฟน โชคดีมากๆ นางสวย น่ารัก มีเสน่ห์ ชาติตระกูลดี เรียนเก่ง เป็นกันเอง ดูไม่มีจริตมารยา ไม่เฟค จริงใจ วางตัวเป็นธรรมชาติ  และไม่มีข่าวฉาว ถ้าผมเป็นคนในวงการ ผมก็จีบครับ รอลุ้นว่าใครจะได้หัวใจฐิสาไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่