ทางไปม่อนน้องแกะ ดอยผาตั้ง ทาางอันตรายไหมคะ

จะไปเที่ยวม่อนน้องแกะ ดอยผาตั้ง เช่ารถขับไปเอง ตอนนี้พักใน อ.จอมทองแล้วค่ะ
อยากทราบว่าทางไปชันมากไหมคะ ทางอันตรายมากน้อยแค่ไหน
Vios เกียร์ออโต้ 1,500 cc จะขึ้นไหวรึเปล่าคะ

เทียบกับ ม่อนแจ่ม วัดพระธาตุดอยสุเทพ ไร่ชาลุงเดชแล้ว(ที่ว่ามาเราขับไปแล้ว)
ความชันมากน้อยกว่ากันแค่ไหน

**เพิ่มเติม ขอสอบถามความชันทางไปป่าบงเปียงด้วยค่ะ หากเวลาเหลืออาจจะไปค่ะ
เพราะต้องขึ้นเครื่อง 4 โมง
ขอบคุณมากนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่