บริษัท​ JMT network ทำงานกันยังไง? ไม่มีความแน่นอน​ ไม่มีความชัดเจน​ ต้องการใบปิดยอด

เข้าเรื่องเลยนะคะ​ เราได้ไปจ่ายยอดปิดบัญชีมาจำนวนทั้งหมด​8,300บาท​ เมื่อวันที่​ 4​ ​ธ.ค​ 61​จนถึงวันที่​ 13​ ม.ค.​ 62​ ยังไม่ได้รับใบปิดยอดเลย​ โทรตามที่ศูนย์ใหญ่​ กว่าจะติด  พอติดก็โอนสายไปฝ่ายนั้นที​ ฝ่ายนี้ที  บางครั้งก็ชอเบอร์ติดต่อกลับ​ และก็โทรกลับมาบอกว่าเดี๋ยวจะแจ้งเจ้าหน้าที่ให้ส่งเอกสารปิดให้​ ทำไมไม่เหมือนตอนโทรมาตามทวงยอดเลย​ วันนึงโทรมาไม่ต่ำกว่า10สาย​ โทรทุกวันจันทร์-อาทิตย์​ พูดจาก็แย่​ บางครั้งด่าลูกค้าก็มี  #JMT จะติดต่อทางไหนได้บ้าง​ ที่จะได้รับความชัดเจน​ แน่นอน​ ว่าเราจะได้รับใบปิดยอดเมื่อไหร่​เพราะมีความจำเป็นต้องใช้ทำธุระ​   ถ้เราไปที่สำนักงานใหญ่เองจะขอใบปิดเลยจะได้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่