ดีไซน์โบรลี่แรกสุดโดย อ.โทริยามะ "ไม่มีร่างฟูลพาวเวอร์"

รายละเอียดจากเพจดราก้อนบอล [Dragon Ball]
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ตอนมีภาพโปรโมทผมเองก็แอบสังเกตว่ากล้ามโบรลี่ภาคนี้มันดูเล็กลงกว่าภาคก่อน เพราะงี้เองสินะ
แสดงว่าโทริยามะคงคิดว่าร่างกล้ามใหญ่นี่มันคอนเซ็ปต์เดียวกับ SSJ1.5สินะ เลยไม่อยากให้ใหญ่เกินไป
แต่ผมว่าทีมงานก็ทำถูกแล้วนะที่ปฏิเสธไป เพราะถ้าโบรลี่ไม่มีร่างนี้มันก็ดูไม่ใช่โบรลี่น่ะนะ

(อย่างที่ผมแอบบ่นไปนะว่าร่างฟูวพาวเวอร์โผล่มาโดนโกจิต้าตืบเละซะงั้น ไม่รู้ว่าเพราะงี้รึเปล่า)
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่