อยากได้ กันดั้ม ตัวไหนเป็นของขวัญมากที่สุดคะ

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลยค่ะ
อยากได้กันดั้มตัวไหนเป็นของขวัญมากที่สุดคะ ??

จริงๆแล้วตั้งใจว่าจะซื้อเป็นของขวัญให้กับพี่ชายซักตัวนึง แต่ก็ไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับกันดั้มเลย แต่เรื่องรุ่น,ซีรี่,อุปกรณ์เสริมหรือปีที่ผลิตไม่ค่อยรู้เรื่องค่ะ ที่สังเกตุพี่ชายชอบสะสมกันดั้ม MG ค่ะ ที่เห็นเค้ามีแล้ว ก็ Strike Freedom (ปีสีน้ำเงิน) กับ Wing ที่มีปีกเป็นขนนก แล้วก็ตัวสีชมพูๆ Justice
ยังไงรบกวนช่วยแนะนำ กันดั้ม MG ที่คิดว่าน่าสนใจให้หน่อยได้มั๊ยคะ
แล้วก็ถ้าช่วยแนะนำร้านที่ทุกคนชอบซื้อกันดั้มบ่อยๆให้ด้วยยิ่งดีเลยค่ะ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ  
รบกวนด้วยค่ะ

PS. อยากได้ที่ราคาประมาณ 2000 + - นิดหน่อย ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่