หาร้าน Gandum ราคากันเอง / แนะนำกันดั้มตัวที่ผู้ชายอยากได้มากที่สุด (MG)

สวัสดีจ้า คือเราอยากจะซื้อกันพลาเป็นของขวัญวันเกิดให้แฟน แล้วเราอยากได้ร้านที่ราคากันเอง ปกติเราซื้อกันพลาให้แฟนอยู่บ้างแล้ว ปีแรกให้HG ปีที่สองให้RG แล้วก็เว้นช่วงไปให้อยากอื่นบ้าง ปีนี้พิเศษหน่อย ครบรอบ5ปี เราอยากให้ MG เขาสักตัว ถ้าจะซื้อตัวใหญ่ให้ทั้งที ผู้ชายอยากได้ตัวไหนเป็นตัวยอดฮิตของเขากันบ้าง รบกวนแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview