ซื้อของออนไลน์แล้วไม่ได้ของตามที่โฆษณา

กระทู้สนทนา
ขอความคิดเห้นหน่อยครับ
คือผมสั่งซื้อของออนไลน์ และได้รับของไม่เป็นไปตามที่โฆษณา(ในความคิดตัวเอง)และทำการคืนสินค้าแต่ทางตัวแทนไม่ยอมรับคืน ปฏิเสธการคืนสินค้า
และส่งของกลับมาใหม่โดยแจ้งว่าของครบตามโฆษณา ขอความคิดเห็น ผมเข้าใจผิดเองหรือเขาลงโฆษณารายละเอียดไม่ชัดเจน ตามรูปก็ถามก่อนแล้วได้รับคำตอบว่าตามนั้นจึงสั่งซื้อ
ขอบตุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่