สอบถามแหล่งซื้อจักรอุตสาหกรรม JUKI แท้ๆหน่อยครับ ขอเป็นหลังไมค์นะครับ เดี๋ยวโดนยึดอมยิ้มอีก

สอบถามแหล่งซื้อจักรอุตสาหกรรม JUKI แท้ๆหน่อยครับ ขอเป็นหลังไมค์นะครับ เดี๋ยวโดนยึดอมยิ้มอีก
ผมเป็นจัดซื้อใหม่ ได้งานซื้อจักร ที่บริษัท ไม่เคยซื้อ แต่ order เป็น DDL-9000 ครับ
ใครพอทราบ บริษัท ติดต่อ ช่วยแจ้งผมหลังไมค์ด้วยครับ เดี๋ยวโดนยึดอมยิ้ม หรือลบกระทู้อีก
เพราะหลังๆ คนขายอาจไม่ทราบว่า เจ้าของกระทู้โดน ริบอมยิ้มได้ ลบกระทู้ถ้ามีผู้ตอบ post
เข้าข่ายโฆษณา รบกวนหลังไมค์นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่