แฟนเก่าอัลบล็อกเราดีใจมากค่ะมีโอกาสกลับไปรีเทินไหมคะ5555

เราเคยคบกับคนๆนึงมา3ปีค่ะ เรียนรร.เดียวกันห้องเดียวกันมาก่อน ค่อนข้างผูกพันมาก แต่เลิกกันไปปีกว่า ตั้งแต่เลิกกันเขาก็บล็อกเฟสเราพร้อมกับมีแฟนใหม่ไปแล้ว แต่เราก็ยังรักเขายังไม่ลืมเขาเลยค่ะ พอเมื่อวานเราใช้เฟสน้องชายเข้าไปส่อง เห็นเขาเลิกกับแฟนแล้ว พร้อมกับอัลบล็อกเรา ทำให้เราดีใจมาก จนนอนยิ้มไปทั้งคืนที่เค้ากดอัลบล็อกเรา แบบนี้แสดงว่าเค้าคิดถึงเราไหมคะ อยากรู้จัง...

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่