ซื้อลูกชิ้นเป็นไม้ไม้ละ5บาทกับซื้อเป้นแพ็คแพ็คละ100กว่าบาทอันไหนคุ้มกว่ากันขอโทษด้วยถ้าคำถามมังโง่ไป55+

กระทู้คำถาม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่