[ชวนคุยเม้าท์มอย] ตำนานคุณนางฟ้าบาริสต้า และกลุ่มทวยเทพแห่งดาวเหนือ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ
เดินทางกันมาถึงสัปดาห์ส่งท้ายแล้วนะคะ สำหรับเรื่อง Mama Fairy and Woodcutter
หลังจากที่เราพอจะรู้อดีตชาติที่ผ่านมาศจ.แล้ว สัปดาห์นี้น่าจะเป็นการเฉลยเรืรองราวทั้งหมด พร้อมกับบทสรุปของเหล่า เทพ นางฟ้า และเซียนทุกคนในเรื่อง
จขกท.ขอเปิดกระทู้ด้วยรูปคุณนักเขียนเว็บตูนนะคะ
คุณดลแบ นักเขียนเว็บตูนเรื่องนี้ค่ะ

วันนี้เป็นวันคริสต์มาสอีฟ เมื่อเช้าคุณดลแบเธอโพสต์รูปเซอร์วิสแฟนๆเว็บตูนด้วยค่ะ
คุณนางฟ้าและลูกสาว

พี่น้องจอมดลและจอมซุนค่ะ

กระทู้นี้ขอเชิญทุกๆท่านมาคุยเล่น เม้าท์มอยทั้งในเรื่องนอกเรื่อง ออกทะเล แปะรูป แคปรูป ฯลฯ
จขกท.ขอนิดเดียวนะคะ ใครที่รู้ตอนจบแล้ว **รบกวนกดปุ่ม [ SPOIL ] ไว้สักนิดนะคะ**
เผื่อเพื่อนคนไหนยังไม่รู้ตอนจบเข้ามาอ่านทีหลัง จะได้ไม่สปอยล์เพื่อนค่ะ

แปะรูปเชิญแขก
เป็นรูปงานเลี้ยงปิดกล้องเมื่อสัปดาห์ที่แล้วค่ะ

#ทีมคุณนางฟ้าหน้าละมุน
#ทีมศจ.จอง #ทีมกิมกึม
#ทีมน้องเสือจอมซุน #ทีมไข่ดุ๊กดิ๊ก
#ทีมศจ.อีฮัมซุก #ทีมออมม่า
เชิญค่ะเชิญ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่