RO bbl หรือ งานเอกสารKTB

สวัสดีค่ะ พอดีเราได้งาน2ที่ คือ
งาน RO เป็นธุรกิจสัมพันธ์ สินเชื่อ sme มีเป้ามียอด ค่อนข้างเครียด ที่ธนาคารกรุงเทพค่ะ กับงานเอกสารของฝ่ายบริหารโครงการภาครัฐ ธนาคารกรุงไทยค่ะ
เราเลย2จิต2ใจค่ะ คือตำแหน่งที่ ธนาคารกรุงเทพดูไม่น่าเบื่อ ดูน่าจะพัฒนาตนเองได้เยอะ แต่งานธนาคารกรุงไทยเป็นงานเอกสารดูน่าเบื่อค่ะ แล้วหาความก้าวหน้าได้ยาก แต่องค์กรเป็นรัฐวิสาหกิจคิดว่าถ้าทำในระยะยาวแล้วอยากทำค่ะเพราะมั่นคง อยากทราบความเห็นของทุกท่านค่ะว่าเป็นคนอื่นจะเลือกอะไรหรอคะ
โดยทั้งนี้ทั้งนั้นเราสามารถทำได้ทุกงานค่ะ แต่มีความโลเลทางด้านความมั่นคง และความก้าวหน้าในด้านการงานค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่