พวกที่มี Harley ทำงานไรกันหรอครับ?

พอดีผมเป็นคนที่ชอบรถ Harley ตั้งแต่เด็กๆ แล้วผมตั้งเป้ากมายในขีวิตไว้ว่า ต้องมีสักคันนึง แล้วอยากถามว่า พวกพี่ๆ ที่ซื้อฮาเล่ได้ ทำงานไรกันครับ ถ้าทำงานประจำ คงยากมากครับ ไหนจะครอบครัว ไหนระบ้าน ไหนจะค่าอยู่ค่ากิน ไหนจะรถยนไว้ใช้งาน คือ ผมอยากรู้จริงๆ ครับชีวิตนี้ผมต้องมีสักคัน จะหาว่าผมบ้าไรเสาระ ก็ได้ ครับ แต่ผมว่ามันเป็นความสุข ทางจิตใจผมมากๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่