แนะนำหนังให้หน้อย

ิผมดู hunger game จบละชอบครับ. แนวแอคชั่น. แบบว่า เมืองเป็นเหมือนยุคเก่าๆหน่อยอ่ะครับบ้าน เมือง เก่าๆ แบบ ใน hunger game นะครับ เพื่อใครนึกภาพไม่ออก บรรยากาศ ขี่ม้าประมาณนี้พอจะนึกออกน่ะครับ ขอหนังไม่เก่ามากน่ะครับ. ขอนางเอกตัวนำเก่งๆก็ดีครับ   หนังฝรั่งน่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview