ทำจมูกถ้าไม่รองปลายเนื้อเยื่อยังไงก็ไม่โด่ง และปลายไม่สวยธรรมชาตินี่จริงไหมครับ

หรือไม่เกี่ยวครับ แล้วแต่ฝีมือเหลาของแพทย์ เห็นหลายๆที่ทำไมบวกค่ากระดูกหลังหูกับเนื้อเยื่อเทียมแพงจัง หลังหูยังพอเข้าใจ
แต่ไอ้เนื้อเยื่อเทียมนี่แพงขนาดนั้นเลยหรอครับ มีใครไม่รองปลายแล้วธรรมชาติจนคนแทบดูไม่ออกไหมครับ ผมเห็นส่วนใหญ่
เวลาถ่ายรูปแล้วดูรู้ทั้งนั้นเลยยังไงก็เป็นขอบๆดูแน่นๆที่จมูกอะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่