ผู้หญิงช่วงอกเล็กแต่ก้น+ขาใหญ่มากแต่งตัวยังไงดี

สวัสดีค่ะ ไม่อ้อมค้อมเลยนะคะคือตอนนี้พึ่งค้นพบว่าตัวเองแต่งตัวยังไงก็ดูตันเป็นถังแก๊สหุ้มผ้าเลยค่ะ (จริงๆมันไม่สวยนานละล่ะค่ะแต่พึ่งมาสำรวจตัวเองฮ่าๆ) ตัวเราเองเป็นคนรูปร่างลูกแพร์ค่ะคือช่วงไหล่ อก ตัว จะเล็กกว่าช่วงล่างค่ะ แนวการแต่งตัวที่เราชอบคือจะใส่เสื้อโอเวอร์์์์์ไซต์กับกางเกงยีนส์ทรงที่คล้ายทรงบอลลูนซึ่งเราก็ไม่รู้ว่าเรียกทรงอะไรฮ่าๆๆ แล้วก็รองเท้าผ้าใบค่ะ ที่ชอบใส่แนวนี้เพราะมันใส่สบายค่ะ แต่พอแต่งตัวดูองค์รวมเสร็จหุ่นเราดูตันมากค่ะ (ลืมบอกค่ะว่าส่วนสูง 157cm ของเราก็อาจจะมีส่วนด้วย)

มีใครที่หุ่นแบบเรามั้ย คุณแต่งตัวยังไงคะ แล้วเราจะแต่งตัวยังไงดี มาแชร์และแนะนำได้นะคะยิ้ม

ปล.เราเคยหาวิธีในเว็บนะแต่ส่วนมากจะเน้นแนวเฟียสๆ ซึ่งเราไม่กล้าใส่
ปล.2 เคยเจอกระทู้ของคุณหน้ากาก พี่เขาแนะนำดีนะคะแต่เราแต่งตามไม่ได้จริงๆ;)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่