ไหม/ผ้ายืดแบบนี้ หาซื้อจากร้านไหนได้บ้างแถวภาคเหนือตอนล่าง หรือเว็บไหน ที่ท่านผู้รู้พอจะแนะนำได้บ้าง???

กระทู้คำถาม
คืออยากถักกระเป๋าผ้ายืด แต่หาซื้อผ้ายืดลักษณะแบบนี้ไม่ค่อยมีแถวบ้าน เลยอยากสอบถามผู้รู้ว่าจะซื้อจากแหล่งไหนได้บ้าง เราอยู่แถวๆภาคเหนือตอนล่างค่ะ ถ้ามีเว็บสั่งซื้อ แนะนำเข้ามาหน่อยนะคะ ถ้าแบบราคาโรงงานหรือม้วนใหญ่ก็จะยิ่งดีค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่