รายงานตัวครับ เกินคาดสำหรับ PTG หลุดทุกแนวรับ อะไรก็ห้ามไม่อยู่

กระทู้สนทนา
เจ็บนี้ลึกล้ำจริงๆ เทกันท้ายตลาดแบบไม่ให้หนีซะด้วย ถือติด port ดอยไปก่อนล่ะครานี้
ผมเคยถือตัวนี้8แสนหุ้น ได้กำไรขายไปที่ 11.7 เมื่อ31/08 เพราะเล่นข่าวซื้อหุ้นคืน หลังจากนั้นก็ไม่ได้เข้าอีกเลย
พึ่งจะกลับมาเข้าเล่นๆ อาทิตย์ที่แล้ว ได้ติดปลายนวมมานิดหน่อย
มาวันนี้ ก็โดนไปซะ ใครจะคิดว่าวันนี้จะเหลือไม่ถึง 8 บาทได้ล่ะเนี่ย สุดยอดความโหดร้ายของแท้จริงๆ

ใครถือตัวนี้ก็เอาใจช่วยนะครับ ส่วนตัวผมจะหาจังหวะดีๆ ซื้อถัว แต่จะซื้อเมื่อราคามันเริ่มนิ่งๆ ก่อนนะครับ
ตอนนี้คาดเดาไม่ได้ เพราะยังน่าจะลงต่อได้อีก

31 สิงหาคม

12 พฤศจิกายน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่