เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ประจำเดือนรอบเดือนขาดและอาการคัดเต้านม

กระทู้คำถาม
ประจำเดือนขาดปกติรอบเดือนจะมาทุกสิ้นเดือน มาเดือนล่าสุดกันยายนค่ะ แต่เดือนตุลายังไม่มา พอขาดไป5วันซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจผลไม่ท้องค่ะ แต่มีอาการคัดเต้านมมาก หัวนมไวต่อความรู้สึก เลยไปหาหมอตรวจเลือดฟังผลการตั้งครร์ค่ะ ผลคือไม่ท้อง วันที่9หลังจากกลับมาคือมีน้ำสีน้ำตาลไหลออกมานิดหน่อย พอเช้าวันที่9มีเลือดไหลออกจากช่อท้องปนมากะฉี่ สีแดงจางๆ แต่แปลกตรงที่ไม่ไหลเยอะจนเลอดกางเกงแต่จะไหลออกมาตอนฉี่ค่ะ แต่ความรู้สึกว่าไหลตลอดเเวลาเหมือนมีประจำเดือน อยากทราบว่าแบบนี้มีโอกาสตั้งครรถ์ไหมค่ะ แล้วอีกนานแค่ไหนจะตรวจเจอ แล้วที่เลือดที่ไหลออกมาคือเลือดอะไรกันแน่ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่