**มีรูป** เครียดมากค่ะเป็นสิวมาหลายเดือนแล้วไม่หายสักที TT

เป็นสิวมาหลายเดือนแล้วค่ะ ตอนแรกคิดว่าแพ้โฟมล้างหน้าหรือแพ้ครีมอะไรหรือเปล่าเลยเลิกใช้หมดเลยค่ะ
ตอนนี้เลิกแต่งหน้า ใช้แค่เจลว่านหายจระเข้ เลิกมาส์กหน้า และใช้สบู่เด็กล้างหน้า แต่ก็ไม่ดีขึ้นเลย
อยากจะปรึกษาพี่ๆทุกคนค่ะว่าควรจะใช้ผลิตภัณฑ์ตัวไหนดูแลผิวหน้ายังไงถึงจะดีขึ้นคะ
ปล.เป็นคนผิวหน้ามันค่ะ

จิ้มดูรูปเลยค่ะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่