อ.ชุมแพ ขอนแก่น มีที่เที่ยวอะไรน่าสนใจบ้างคะ

พอดีว่าจะต้องไป ชุมแพ ช่วงเดือนมกรา ทีแรกจะได้ไปวันศุกร์ ซึ่งก็รู้มาว่าวันศุกร์เค้ามีถนนคนเดินชุมแพให้เดินเล่น แต่ทีนี่ดันต้องเปลี่ยนไปวันพฤหัสแทน ก็เลยไม่รู้ว่าจะไปเที่ยวเล่นที่ไหนดีในชุมแพ เราน่าจะไปถึงชุมแพประมาณบ่าย 2 - 3 มาทางเส้น 201 จากกรุงเทพค่ะ

ช่วยแนะนำที่เที่ยวให้ทีค่ะ แล้วก็ของอร่อยชุมแพด้วยก็จะดีมากเลยค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่