แฟนเก่าแฟนสวยมากกกกก ทำไงให้เลิกคิดมากคะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
คนเราคบกันที่หน้าตา แต่เลิกกันเพราะนิสัย หรือ สัน.... นะคะ อย่าคิดมาก
ความคิดเห็นที่ 9
คุณคะเราจะยกตัวอย่างเราให้ดู เราอยู่เมกามีแต่คนถามว่าเป็นนางแบบหรือเปล่า ไปไหนหนุ่มๆขอเบอร์ นักเรียนทุนจบนอก หน้าที่การงานดี ความรักแฮปปี้อยากจะลงหลักปักฐานวันดีคืนดีมีคนส่งข่าวมาบอกว่าเจอแฟนเรากับคนอื่น สืบไปสืบมาก็เรื่องจริงผู้หญิงใหม่อายุแก่กว่าหลายปีแฟนเราอายุมากกว่าเรา 10 ปีแล้วผู้หญิงใหม่ยังแก่กว่าแฟนเราอีกอ่ะค่ะคิดดู๊ แต่สุดท้ายเราปล่อยค่ะไม่ยืดยื้อ ปัจจุบันแฟนเก่าเราเค้าก็คบอยู่กับพี่ผู้หญิงคนนั้น แฮปปี้มีความสุข ซื้อต้นไม้ จัดสวน พากันไปเที่ยว ถ้าเค้าเลือกคุณแล้วแสดงว่าเค้าตัดสินใจแล้วค่ะว่าอยากให้คนที่อยู่ข้างๆเค้าเป็นคุณ ดูอย่างเราโปรไฟล์ หน้าตา การงานไม่ได้ขี้ริ้วขี้เหร่ แต่เค้าอยู่ด้วยแล้วเค้าไม่มีความสุข เค้าไม่ได้อยากได้คนแบบเรามาอยู่ข้างๆเค้าร่วมทุกข์ร่วมสุขไปด้วยกันกับเค้า ถึงโปรไฟล์ดีเป็นนางฟ้านางสวรรค์เค้าก็ไม่สนใจหรอกค่ะ อยากให้คุณมั่นใจในตัวเอง ดูแลความรักให้ดีๆ มีความสุขกับปัจจุบัน อดีตไม่ต้องไปสนใจค่ะคุณมีดีในตัวเองแน่นอนเค้าถึงเลือกคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่