เรียน ielts แบบเร่งรัดที่ไหนดี

สวัสดีค่ะ  อยากทราบว่าสถาบันไหนสอนieltsดี ครบถ้วนตามเนื้อหา ที่สำคัญอยากได้แบบเร่งรัด เพราะเราต้องสอบภายใน3เดือนแล้วค่ะ
ไปดูกระทู้อื่นหรือจากแหล่งอื่นๆที่รีวิวไว้ ไม่รู้ว่าอันไหนจริงหรือปลอม เลยอยากทราบข้อมูลจริงจากคนที่เคยเรียนค่ะ เราพื้นฐานภาษาอังกฤษปานกลาง
พอถูไถได้ค่ะ แนะนำหน่อยนะคะว่าควรเรียนที่ไหนดี ตอนนี้มีสถาบันสอนภาษาเยอะมากเลือกไม่ถูกเลยค่ะว่าควรเรียนที่ไหน รบกวนช่วยแนะนำเราหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากๆเลยค่ะะะอมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่