บัตรATM ธนาคารกรุงเทพกดเงินตู้ไทยพานิชแต่ในระบบตู้ไทยพานิชบอกเราไม่มียอดคงเหลือ

วันนี้ไปกดเงินที่ตู้ไทยพานิชมาค่ะแต่พอกดใส่รหัสบัตรอะไรเรียบร้อยแล้วในยอดคงเหลือเราไม่มีเงินเลย แต่พอเช็คกับของกรุงเทพแล้วมียอดคงเหลืออยู่ คืองง อ่ะ ลองดู3 รอบแล้วก็ไม่มียอดคงเหลืออยู่ดี งงมากก เป็นเพราะตู้ใช้ไหมคะ แต่ในบัญชีของเรามียอดคงเหลืออยู่ แต่พอไปกดที่ตู้ไทยพานิชกับกดไม่ได้เพราะไม่มียอด จะกด500 ค่ะกดไม่ได้เลยลอง3 รอบแล้ว

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่