สอบถามเรื่องไม้เทนนิสของ Dunlop

ผมอยากจะสอบถามข้อมูลเรื่องไม้เทนนิสครับ
คือผมอยากรู้ว่า  ไม้เทนนิสของ Dunlop  หาซื้อได้จากที่ไหนครับ
เดิมเลยผมใช้ dunlop aerogel 500 ตามด้วย dunlop biomimetic 500  แล้วก็ยังไม่ได้เปลี่ยนอีกเลย
อยากรู้ว่าตอนนี้มีไม้อะไรบ้างที่ใกล้เคียงกับ สเปค dunlop aerogel 500 , dunlop biomimetic 500 ครับ
ผมตีแฟลตครับ  รบกวนแนะนำด้วยครับ ยี่ห้อไหนก็ได้ครับ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ  

ป.ล. Group line นัดเล่นเทนนิส ในกรุงเทพ หรือสนทนาเรื่องเทนนิสมีมั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่