Log in + ชำระเงินผ่าน rabbit line pay ไม่ได้ เพราะเปลี่ยนบัญชี line ใหม่

กระทู้คำถาม
เกิดจากความงี่เง่าของเราเองค่ะ คือไปกดลบแอพ line แล้วล็อคอินใหม่ เกิดความผิดพลาด ไปลงทะเบียนทับ line เดิม แล้วก็ยืนยันเบอร์โทรศัพท์พร้อมอีเมลทับของเดิมเรียบร้อย (ค่อนข้างมั่นใจว่ากรณีนี้กู้บัญชีคืนไม่ได้แน่นอน โมโหตัวเองมาก ๆ ) จึงตัดสินใจสมัครบัญชีใหม่เลยค่ะ แล้วก็ยืนยันเบอร์โทรศัพท์ อีเมล facebook ทุกอย่างเชื่อมต่อเรียบร้อย กดสมัคร rabbit line pay ขึ้นว่าไม่สามารถสมัครได้ เพราะหมายเลขประชาชนนี้ถูกใช้ไปแล้ว ทีนี้เราหาทางกรอกอีเมลเดิมที่เราใช้สมัคร rabbit line pay ไม่เจอค่ะ สมัครใหม่ก็ไม่ได้ ใช้ของเก่าก็ไม่ได้ อยากทราบว่าใครพอจะมีวิธีแก้ไหมคะ 😭😢 ถ้าสามารถแก้จนกลับมาใช้ id line เดิมได้เลยจะเป็นพระคุณมากเลยค่ะ ตอนนี้เครียดมากเพราะสติกเกอร์กับธีมที่เคยซื้อหายหมดเลย แต่บัญชีที่หายไปไม่ได้กดลบบัญชีนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่