ช่วยแนะนำ จะเที่ยววัดภูทอก บึงกาฬ แบบไม่มีรถครับ

ช่วยแนะนำ จะเที่ยววัดภูทอก บึงกาฬ แบบไม่มีรถครับ  
จะนั่งรถ บขส จากกรุงเทพ ลงบึงกาฬ อ.ศรีวิไล ออกจากกรุงเทพ ตอนกลางคืน

คำถาม
1. จากจุดลงรถ ไปวัดภูทอก เดินทางยังไงครับ
2. ถ้าออกจากกรุงเทพ กลางคืน ถึงศรีวิไลตอนเช้า เที่ยววัดภูทอก แล้วกลับกรุงเทพกลางคืนวันนั้น โดยไม่ต้องค้างจะได้ไหมครับ
3. นั่งหาข้อมูล บขส ไม่มีรถเที่ยวจาก บึงกาฬ กลับกรุงเทพเลยครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่