Facebook เด้งบ่อยมากค่ะทำไงดี?

สวัสดีค่ะวันนี้เราประสบปัญหานิดหน่อยค่ะ เกี่ยวกับเฟสบุ๊คพึ่งเป็นวันนี้เลยค่ะ มันเด้งออกบ่อยมากปกติไม่เคยเป็น
มันจะขึ้นแถบข้อความมาว่า "Facebook หยุดแล้ว" ประมาณนี้น่ะค่ะ
แล้วมันก็ให้กดเริ่มแอพใหม่(ถ้าอธิบายงงๆ
ก็ขออภัยนะคะ) พอเริ่มเป็นแบบนั้น ตอนแรกก็ไม่คิดอะไรค่ะ เพราะคิดว่าบางทีเครื่องอาจจะค้าง แต่ไปๆมาๆมันเด้งตลอดวันเลยค่ะ
ทำเอาหงุดหงิดหัวร้อนสุดๆ อยากจะถามว่าใครเป็นแบบนี้บ้างคะ แล้วใครมีวิธีแก้ให้หายบ้าง ☺☺บอกทีค่ะ😢
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่