หา serial number maya 2017 อย่างไงคะ หนูเข้า maya ไม่ได้

กระทู้คำถาม
หนูเข้า Maya ไม่ได้เพราะมันขึ้นให้ใส่ serial number กับ  Product key แต่ Product key มันขึ้นให้หนูอยู่แล้วเหลือก็แค่ serial number ที่มันให้หนูใส่ ซึ่งหนูงงมากว่าจะต้องหาจากไหนคะ ใส่หรัสอะไร ใครก็ได้ช่วยหนูทีเถอะ (แต่เมื่อก่อนมันเข้าได้นะคะ) หนูมีงานที่ต้องส่ง ใครก็ช่วยที มันจำเป็นมาก
#ขอบคุณที่เข้ามาตอบนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่