ช่วยด้วยครับเข้าเกมส์ในStreamไม่ได้

แก้ได้ละครับ

ด้วยการกดNextไป มันจะขึ้นหน้าเว็บให้เราเอาโค้ดที่มันให้มาในเว็บ Copyมาทั้งหมดเสร็จแล้วเอาไปใส่ในช่อง2ข้างล่างกดคำว่า ฟินิชมันก็จะเด้งโหลดเกมส์ให้เองครับ แบบงงๆ 55

ตอนแรกที่ไม่ได้เอาโค้ดไปใส่เพราะคิดว่ามันคงเป็นการแจ้งเออเร่อปกติมั้ง แต่พอลองไปใส่เอ้าได้เฉยเลย

พอเข้าเกมส์ละมันขึ้นแบบนี้ครับ

พอกดnextละก็ขึ้นแบบนี้

แต่เน็ตปกตินะครับเล่นเกมส์อื่นได้ปกติ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่