อาการแบบนี้เป็นอะไรหรอคะโรคเครียดลงกระเพาะรึป่าวคะ

กระทู้คำถาม
คือ เรามีอาการปวดท้องมากค่ะ เวลาท้องว่างนี่ก้ปวดมากๆ ปวดจนน้ำตาไหลเลยค่ะ เเต่พอกินข้าวไปก้จะรู้สึกดีขึ้นเเล้วก็หายปวดค่ะ เเต่พอนานๆ ก็กลับมาปวดอีกค่ะ ช่วงนี้เราก็เครียดบ่อยมากๆเลยค่ะ เเล้วก้ยังเป็นประจำเดือนอีกด้วยค่ะตอนนี้ เเต่เวลาเราปวดท้องประจำเดือนก็ไม่รู้สึกปวดมากขนาดนี้เลยค่ะ ปวดวันละหลายรอบมากเลยค่ะ อยากรู้ว่าอาการแบบนี้ใช่เครียดลงกระเพาะรึป่าวอะคะ รึว่าเป้นเเค่ปวดท้องประจำเดือนอะคะ
#ขอบคุณทุกคำตอบเลยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่