หามังงะ หรืออะนิเมะ พระเอกเด่น เทพ หรือพลังเว่อๆทีครับ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดี ผมดูแนวพระเอกง้องแง้งมาเยอะมาก หรือฝึกชาตินึงจะเก่ง
ขอ เรื่องใหม่ๆหน่อยปีสองปีมานี้  หรือเก่าๆเลยก็ได้ครับ  ได้หมดแหละสรุป5555  เทพแต่ไม่รู้ตัวแบบ ฮันดะ หรือซากาโมโต้ ก็ได้นะครับ
สิ่งที่ไม่อยากได้เลยคือ พระเอกขี้แย กลัวไปหมด หรือ ฝึกจนถึงตอนจะจบพึ่งเก่ง ไม่ไหวเลยครับแบบนี้

แนวเก่งๆที่ผมดูไปบ้างแล้ว
เทพทัต
log horizon
mondaiji-tachi ga isekai kara kuru sou desu yo
One punch
ฮันดะ
ซากาโมโต้
sao
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่