เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

junior by clevan l200 กับ Mclorence Lp105f อันไหนดีกว่ากันครับ

อยากได้แบบGibsonครับ ตอนนี้ใช้ของParamountอยู่
Gibsonแพงไป ผมมีงบ6000-7000เห็นมันกำลังลดราคาอยู่
junior by clevan l200 สวยดีราคาๆไม่แพง แต่ว่าบนกี้ต้าร์เห็นเขาเคลื่อบมันๆ
Mclorence Lp105f ราคาแพงกว่า2พัน ไม่ค่อยถูกใจรูปสายฟ้าบนหัวกีต้าร์เท่าไร
สองอันนี้อันไหนคุณภาพดีกว่ากันครับ ถ้ามีอะไรแนะนำได้นะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่