Mr.Sunshine | Ep.22 ( 3 Years Later... )

กระทู้สนทนา
เพิ่งดูจบเมื่อกี้ คือช็อคมากกกกก 😱
ช็อคฉากจบ
ตอนนี้เป็นตอนที่เครียดมาก
แต่เหนือสิ่งใดจะร้องกับคู่นี้แล้ว ㅠ ㅠ

ที่จริงฉากนี้แคปจะ "K" คุณหนูแล้วด้วย
แต่เสียงประตูนั่น!!!!!
โอ้ยยยยย หัวร้อนมากกกกกกก 😡😡😡

ละคารวะคุณพี่ดงแมอย่างสูงส่ง คือ
21 ก็รอด
มาตอนนี้ยังรอดดด
บับบบ
พี่คะะะ พี่ห้อยพระอะไร 😂😂

ละสภาพแต่ละคน บอกทีว่านางเอกเรื่องนี้คือใคร ฮืออออ พี่ได้กลับมาเจอกันอีกแล้ว 5555

อีกคนก็หนุ่มน้อยหลงทาง

อีกคนก็ชายคงกระพัน 😂😂

ละสุดท้ายก็ช็อคทั้งแคป ทั้งคุณพี่ และคนดูเลยค่ะ
เราก็ได้รับแรงระเบิดไปแบบทรมานเหมือนกันนะ
เพราะเราจะได้ดูตอนจบสิ้นเดือนเลยค่ะ -_-

บู้มมม!!!!

อาทิตย์หน้างดฉายเพราะเป็นวันชูซอกของเกาหลี เอาเลยค่ะคุณแม่คิม ทรมานคนดูไปอีกจ้าาา

แล้วเจอกันอีกทีตอนสิ้นเดือนเลยนะคะ 😔
แต่ยังไม่ต้องเศร้าใจกันไปเพราะได้ข่าวว่าอาทิตย์หน้าจะฉายตอนพิเศษมาให้แทน ต้องรอข่าวยืนยันอีกที

**ลืมบอกไปค่ะ**
วันนี้คุณชาย (บยอนโยฮัน) มาไทยด้วยค่ะมาถ่ายแบบที่กรุงเทพ
รูปจากสนบ.อินชอน

แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่