นมกล่อง dumex เจอนมไหลจากกล่อง

กระทู้สนทนา

ลูกสาว 6 ขวบ กับ 3 ขวบค่ะ กินนมกล่องdumex มาตั้งแต่สูตร 1 จนตอนนี้สูตร 3-4
ล่าสุดซื้อนมจากแมคโคร เจอนมไหลรอบแรก ทางนู้นบอกว่าของมีคมกรีดโดน
นมกล่องเลยบวม อันนี้ไม่รู้ก็ฟังๆไว้ แต่วันนี้แกะอีกลังเจอคาแพ็ก ยังไม่ทันจะเปิดซีลพลาสติกเลยค่ะ

ทานแต่ยี่ห้อนี้มาตั้งแต่มีลูกคนแรก ตอนนี้เคว้งนิดนึง ไม่มั่นใจในคุณภาพและค่ะ ว่าจะเปลี่ยนยี่ห้อ
ไทยเดนมาร์ก กินแล้วปวดท้อง enfa ยังไม่เคยลอง ไปทางไหนดีคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่