แนะนำเว็บทำแผนที่การปั่นแทน ridewithgps.com ให้หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
เดิมผมใช้เว็บ ridewithgps.com ในการสร้างแผนที่การปั่นเที่ยวทางไกลครับ ตอนนี้เริ่มต้องเสียเงินแล้วครับ คือเวอร์ชั่นฟรีเราไม่สามารถใส่ cue sheet ได้ ทำได้แค่ลากเส้นแผนที่ งานเข้าละครับ มีใครพอจะแนะนำโปรแกรม หรือเว็บสร้างแผนที่พร้อม cue sheet เหมือน ridewithgps ที่ใช้ฟรีบ้างครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่