ผมอยากรู้ชื่อเพลงนี้มากเลยครับเพลงในความทรงจำTT

ไปตัดผมมาตอนประมาณ2ทุ่มซึ่งร้านนี้ไม่เคยไปมาก่อนเลยครับพอตอนกำลังตัดเขาเปิดเพลงนึงขึ้นมาซึ่งเป็นเพลงที่ผมเคยฟังตอนเป็นเด็กแต่ไม่รู้ชื่อในmvผมเห็นแค่มีภูกเขาแบบแนว3dสมัย90s-2000sอะครับ ท่อนฮุกที่จำได้ก็มีแค่นี้ ตึ่ง ตึงๆตึงตึงตึ๊งตึ๊งตึงตึ่งตึ๊งตึงตึงตึ๊งตึงตึงตึงตึ่ง เป็นเพลงแนว rockหรือไม่ก็ popผสมrock แนวเพลงประมาณยุค 90s-2000s อะครับผมอยากทราบจริงๆTT ใครใส่สายแนวนี้ช่วยหน่อยครับ ในmv กลุ่มคนร้องมีเป็นกลุ่มเล่นกลองอะไรด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่