มีใครเคยเห็น nissan terra mitsubishi xpander ford ranger raptor วิ่งตามท้องถนนบ้างไหมครับ

เปิดตัวมาได้ซักพักหนึ่ง กับ nissan terra mitsubishi xpander ส่วน ford ranger raptor เพิ่งส่งมอบลูกค้า ตอนนี้มีใครเคยเห็น nissan terra mitsubishi xpander ford ranger raptor วิ่งตามท้องถนนบ้างไหมครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เห็น Xpander วิ่งแล้วครับ น่าจะเป็นรถทดลองขับของศูนย์ รถมันสูงๆนะ แต่ไม่ดูโย่งแบบ Avanza และท้ายรถบอกตรงๆว่าผมรู้สึกมันไม่สวยเลย ไม่มีความลงตัวใดๆ แต่ด้านข้างและด้านหน้าโอเคเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่