ถูกและดีมันมีอยู่จริ​ง​ ของมันต้องมี

ก่อนอื่นเลยต้องบอกไว้ก่อนว่า​ สินค้าที่อยู่ในรูปผมซื้อด้วยเงินของตัวเองและถ่ายภาพด้วยตัวเอง
แค่ต้องการมาบอกต่อสิ่งดีๆกับเพื่อนๆนะครับ

ผมเล่าจากประสบการณ์​ที่ผมเป็นช่างแต่งหน้ามา​ 5 ปี
เห็นอะไรดีก็เอามาบอกต่อ​ ของมันต้องมีอ่ะเนอะ
สำหรับสาวๆ​ การแต่งหน้ามันสำคัญมากนะ​
แต่ให้ดีเครื่องสำอางค์ต้องดีด้วย
แต่เครื่องสำอางค์ดีๆ​ ราคาก็แพง
วันนี้มีของดีแต่ราคาจับต้องได้มาแนะนำจร้าตัวเธอ

ลิปตัวใหม่ไดโซ

Cream Matte Diamond Nude
มีจุดเด่นคือ ลิป เนื้อครีมสัมผัสนุ่มลื่น
เรียบเนียน เมื่อสัมผัสริมฝีปาก จะเปลี่ยนเป็นเนื้อแมทท์
แต่บอกเลยว่า​ มันไม่แมทท์จนปากแตกแห้งหรือตกล่องนะตัวเธอ
มันยังมีความฉ่ำน้ำด้วยตัวของลิปเอง​ และติดทนมาก
ใครที่เคยสวอท ตามสาขาก็น่าจะพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า
"ลบออกยากมากกกกก"
ลองไปตำกันดูนะ​ บอกเลยว่าคุ้มค่า​ และหมดไวมากนะเธอ...
มี 10 เฉดสีให้เลือกจ้า
💄นำภาพรีวิวสวยๆมาให้รับชม
รีบไปตำ ไปตุนได้แล้ววันนี้
📍 ที่ร้านไดโซทุกสาขาทั่วประเทศ
💄
ราคาสุดคุ้มเช่นเคย แท่งละ 60 บาท!

💄
🇯🇵✨
--------------------------------------

ปากสวยไม่ซี๊ดแล้วก็ต้องตามด้วยพวงแก้มและเปลือกตาที่ฉ่ำวาว​ แบบผิวอิ่มน้ำนะตัวเธอ

ตัวนี้ก็ออกมาใหม่พร้อมๆกับลิป​ นะตัวเธอ
Cheek & Eye Pearly Blush🤩😳
ตลับสวย!!.. แก้มสวย ตาวิ้งๆ ในตลับเดียว!

2 STEP เป็นได้ทั้งบลัชออน และอายแชโดว์
เนื้อละเอียดเนียนนุ่ม ดุจกำมะหยี่
ผสมชิมเมอร์ มีประกาย ติดทนยาวนาน
มีให้เลือก 5 เฉดสี🌟

วันนี้นำภาพรีวิวสวยๆมาให้รับชม
รีบไปตำ ไปตุนได้แล้ววันนี้
ที่ร้านไดโซทุกสาขาทั่วประเทศ📍

ราคาสุดคุ้มเช่นเคย ตลับละ 60 บาท!

🇯🇵✨
--------------------------------------
📱สั่งสินค้าออนไลน์ บริการจัดส่งทั่วประเทศ
📦 หรือสั่งสินค้าจำนวนมาก ยกแพ็ค 👉🏻
สินค้าของเล่นเด็กมีให้เลือกมากมาย
คลิกสั่งเลยจ้า https://www.daisoeshop.com/beauty/makeup/blush

หรือแอดไลน์มาที่ @daisothailand (มี@ ด้วยน้า)
#daiso #daisothailand

ลองไปตำกันดูนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่